Published On: Wed, Jun 10th, 2015

WAKAZI WA ITILIMA WALILIA HUDUMA ZA SIMU

Share This
Tags

Baadhi ya Wakazi wa wilaya ya itilima mkoani simiyu wameyaomba makampuni ya simu za mkononi kupeleka huduma za mawasiliano wilayani humo kutokana na kadhia ya kutafuta mawasiliano ambayo wanaipata kwa sasa.

Wakazi hao wa vijiji vya laini,mwaswale na lumwa,wamesema wanalazimika kupanda juu ya miti na wengine kwenye mapaa ya nyumba kwa ajili ya kupata mawasiliano jambo ambalo ni hatari kwa maisha yao.

Posted By

Leave a comment

XHTML: You can use these html tags: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <s> <strike> <strong>