Published On: Wed, Jan 28th, 2015

LEO KATIKA TEKNOLOJIA YA ROBOT HUKO CONGO

Share This
Tags

By Sophia Kessy :

katika teknolojia leo tuko Afrika Congo kinshasa na hapa wenzetu ambao wako hapa hapa waafika wenzenzetu nao wameamka sasa wanataka kuleta ma badiliko wamedhamiria na wamefanya mapinduzi makubwa ya kiteknolojia na ishara zinaonyesha kweli wanafanikiwa kwa kiasi kikubwa.

Posted By

Leave a comment

XHTML: You can use these html tags: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <s> <strike> <strong>